• Welcome to เว็บบอร์ด ศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 5.

ตรวจเครื่องแบบและทรงผม ข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ปี 2561

เริ่มโดย Pol.Capt.Kittisak, 05 ตุลาคม 2018 10:27

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pol.Capt.Kittisak

ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5

วันที่ 2 ก.ค. 2561 พ.ต.อ.ทนงค์ ทองประดับเพชร นวท.(สบ 5) ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 17 ก.ค. 2561 พล.ต.ต.สันติ์ สุขวัจน์ ผบก.ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 6 ส.ค. 2561 พ.ต.อ.ทนงค์ ทองประดับเพชร นวท.(สบ 5) ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 17 ก.ค. 2561 พล.ต.ต.สันติ์ สุขวัจน์ ผบก.ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 3 ก.ย. 2561 พล.ต.ต.สันติ์ สุขวัจน์ ผบก.ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 8 ต.ค. 2561 พล.ต.ต.สันติ์ สุขวัจน์ ผบก.ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 5 พ.ย. 2561 พ.ต.อ.ทนงค์ ทองประดับเพชร นวท.(สบ 5) ศพฐ.5 และ พ.ต.อ.สุริเดช วรรณสุทธิ์ รอง ผบก.ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 3 ธ.ค. 2561 พ.ต.อ.ทนงค์ ทองประดับเพชร นวท.(สบ 5) ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5

วันที่ 17 ธ.ค. 2561 พล.ต.ต.สันติ์ สุขวัจน์ ผบก.ศพฐ.5 ตรวจเครื่องแบบและทรงผมข้าราชการตำรวจในสังกัด ศพฐ.5 ณ บริเวณหน้าอาคารที่ทำการ ศพฐ.5